The Lakes, 123, Ratchadaphisek Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿90,000 / เดือน
Corner unit set on a high floor. Large glass panel windows and sliding door bring lots of lights through the living area.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
236 m²
ราคา
฿90,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿381
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Lakes, 123, Ratchadaphisek Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร