The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿100,000 / เดือน
Neatly decorated, big balcony for relaxing, fluent of natural light. Perfect for family with kids Within 10 minutes walk to Emporium and BTS.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
449 m²
ราคา
฿100,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ระเบียง
ใช่
ราคาต่อ m²
฿223
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร