Suan Luang District, 10250, Thailand
$990 / เดือน
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
1
ขนาด
2 m²
ราคา
$990
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
28-02-2027
ราคาต่อ m²
$495
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Suan Luang District, 10250, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร