unnamed road, Sukhumvit, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿200,000 / เดือน
ondominium BED: 4 BATH: 4 UNIT SIZE: 310.00 sqm Check Availability 4 Bedrooms Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok near BTS Asok - MRT Sukhumvit at Domus 16 (AA44450) UNIT DETAIL (AA44450) 4 BR Condominium for Rent in Sukhumvit, Bangkok - AA44450 ✱ Project Name: Domus 16 ✱ Bed-Bath: 4Bed(s), 4 Bath(s) ✱ Unit Size: 310.00 sqm ✱ Rent: ฿ / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
4
ขนาด
310 m²
ราคา
฿200,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿645
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Sukhumvit, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร