The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿180,000 / เดือน
Remark : Please call us to check up the availability.
Remark : Please call us to check up the availability.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
4
ขนาด
370 m²
ราคา
฿180,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿486
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ The Em District, Emporium, 622, Sukhumvit Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร