711, Bangkok-Chon Buri Road Right Side Service Road, Prawet District, 10250, Thailand
฿150,000 / เดือน
ouse BED: 4 BATH: 4 UNIT SIZE: 324.00 sqm , 72.00 sqw Check Availability Pet friendly 4 Bedrooms House for Rent in Latkrabang, Bangkok near ARL Ban Thap Chang at VIVE Rama 9 (AA46165) UNIT DETAIL (AA46165) 4 BR House for Rent in Latkrabang, Bangkok - AA46165 ✱ Project Name: VIVE Rama 9 ✱ Bed-Bath: 4Bed(s), 4 Bath(s) ✱ Unit Size: 324.00 sqm , 72.00 sqw ✱ Rent: ฿ / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
4
ขนาด
324 m²
ราคา
฿150,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿463
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ 711, Bangkok-Chon Buri Road Right Side Service Road, Prawet District, 10250, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร