Ashton Asoke, 131, Asok Montri Road, Asok, Vadhana District, 10110, Thailand
฿230,000 / เดือน
partment BED: 5 BATH: 5 UNIT SIZE: 435.00 sqm Check Availability Duplex Condo, Penthouse, Pet friendly 5 Bedrooms Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok near MRT Sukhumvit - BTS Asok at Serviced Apartment with Park view () UNIT DETAIL () 5 BR Apartment for Rent in Sukhumvit, Bangkok - ✱ Project Name: Serviced Apartment with Park view ✱ Bed-Bath: 5Bed(s), 5 Bath(s) ✱ Unit Size: 435.00 sqm ✱ Rent: ฿ / MONTH ✱ Sale: - ✱ Status: Rented
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
5
ขนาด
435 m²
ราคา
฿230,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
เลี้ยงสัตว์ได้
ใช่
ราคาต่อ m²
฿529
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ashton Asoke, 131, Asok Montri Road, Asok, Vadhana District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร