aspire rattanatribeet 2, 185, Rattanathibet Road, Bang Kraso Subdistrict, Nonthaburi Province 11000, Thailand
฿8,500 / เดือน
FOR RENT Aspire Rattanatibet 2 1 BedRoom 31.88 Sqm. 8,500 Baht Building B 5th Floor Unit
FOR RENT Aspire Rattanatibet 2 1 BedRoom 31.88 Sqm.
8,500 Baht Building B 5th Floor Unit
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
32 m²
ราคา
฿8,500
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿266
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ aspire rattanatribeet 2, 185, Rattanathibet Road, Bang Kraso Subdistrict, Nonthaburi Province 11000, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน เทศบาลนครนนทบุรี