Pattaya City, Chon Buri Province, Thailand
฿86,000 / เดือน
Property description The Palm FOR RENT 2 bedroom/ 2 bathroom Building A 18 floor 72 sqm 2 month deposit 1 year contract 50 000 thb per month
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
72 m²
ราคา
฿86,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿1194
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Pattaya City, Chon Buri Province, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน เมืองพัทยา