Bang Khae Road, Bang Khae District, 10160, Thailand
฿42,000 / เดือน
Detached House, Near MRT Bang Khae, Bang Khae Fully Furnished Ref: 7815 Please Line: bluestonerealestate E Tel:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
3
ขนาด
160 m²
ราคา
฿42,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿263
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Bang Khae Road, Bang Khae District, 10160, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร