Ratchawipha Interchange, Ratchadaphisek Road, Chatuchak District, 10900, Thailand
฿40,000 / เดือน
Please Line: bluestonerealestate E Tel:
Please Line: bluestonerealestate E Tel:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
5
ขนาด
230 m²
ราคา
฿40,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿174
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ratchawipha Interchange, Ratchadaphisek Road, Chatuchak District, 10900, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร