Bangkok, Thailand
฿56,000 / เดือน
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Tedf, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 85 ตรว. โครงการนันทวัน อ่อนนุช–พระราม 9 Nantawan Onnut - Rama 9 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ\r\n\r\nติดต่อ:: ชยา โทร/ID Line:: \r\nLink Line:: T26-646\r\n\r\nโครงการนันทวัน อ่อนนุช–พระราม 9 เหมาะสำหรับครอบครัวที่มองหาบ้านพร้อมอยู่\r\nพื้นที่กว้าง แสงดี เฟอร์นิเจอร์ครบ เดินทางสะดวก\r\n• ขนาดที่ดิน 85 ตร.ว.\r\n• พื้นที่ใช้สอย 232 ตร.ม.\r\n• 3 ห้องนอน\r\n• 3 ห้องน้ำ\r\n• 1 ห้องแม่บ้าน + ห้องน้ำแม่บ้าน\r\n• จอดรถ 2 คัน\r\n• แอร์ 4 ตัว\r\n• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่\r\n• เดินทางสะดวก เข้า-ออก ได้ 2 ทาง เชื่อมต่อพระราม 9, มอเตอร์เวย์, ศรีนครินทร์, สุขุมวิท ใกล้ Airport Link หัวหมาก และสนามบินสุวรรณภูมิ\r\n\r\nFacilities:\r\n• สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / คลับเฮาส์ / สวนส่วนกลาง / รปภ. 24 ชม.\r\n\r\n*** ราคาเช่า 56,000 บาท/เดือน ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี\r\n• ไม่รับสัตว์เลี้ยง\r\n\r\nที่ตั้ง: ถนนอ่อนนุช แขวงประเวศ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร\r\n\r\n\r\nPL. Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\n\r\n\r\nรหัสเดิม\r\nรหัส# T26-646
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Tedf, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 85 ตรว. โครงการนันทวัน อ่อนนุช–พระราม 9 Nantawan Onnut - Rama 9 ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ\r\n\r\nติดต่อ:: ชยา โทร/ID Line:: \r\nLink Line:: T26-646\r\n\r\nโครงการนันทวัน อ่อนนุช–พระราม 9 เหมาะสำหรับครอบครัวที่มองหาบ้านพร้อมอยู่\r\nพื้นที่กว้าง แสงดี เฟอร์นิเจอร์ครบ เดินทางสะดวก\r\n• ขนาดที่ดิน 85 ตร.ว.\r\n• พื้นที่ใช้สอย 232 ตร.ม.\r\n• 3 ห้องนอน\r\n• 3 ห้องน้ำ\r\n• 1 ห้องแม่บ้าน + ห้องน้ำแม่บ้าน\r\n• จอดรถ 2 คัน\r\n• แอร์ 4 ตัว\r\n• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่\r\n• เดินทางสะดวก เข้า-ออก ได้ 2 ทาง เชื่อมต่อพระราม 9, มอเตอร์เวย์, ศรีนครินทร์, สุขุมวิท ใกล้ Airport Link หัวหมาก และสนามบินสุวรรณภูมิ\r\n\r\nFacilities:\r\n• สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / คลับเฮาส์ / สวนส่วนกลาง / รปภ.
24 ชม.\r\n\r\n*** ราคาเช่า 56,000 บาท/เดือน ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี\r\n• ไม่รับสัตว์เลี้ยง\r\n\r\nที่ตั้ง: ถนนอ่อนนุช แขวงประเวศ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร\r\n\r\n\r\nPL. Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\n\r\n\r\nรหัสเดิม\r\nรหัส# T26-646
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
3
ขนาด
21 m²
ราคา
฿56,000
ราคาต่อ m²
฿2667
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Bangkok, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร