ประกาศวันนี้
Soi Nang Linchi 4, Yen Akat, Sathon District, 10120, Thailand
฿65,000 / เดือน
Issara Collection Sathorn offers luxury condos for sale and rent on Sathon Road, Bangkok. This exclusive 7-storey low-rise condo features premium facilities.
Issara Collection Sathorn offers luxury condos for sale and rent on Sathon Road, Bangkok.
This exclusive 7-storey low-rise condo features premium facilities.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
2
ขนาด
157 m²
ราคา
฿65,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿414
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Nang Linchi 4, Yen Akat, Sathon District, 10120, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร