ประกาศเมื่อ 6 วันก่อน
Nonthaburi City Municipality, Mueang Nonthaburi District, Thailand
฿35,000 / เดือน
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:T147f, MHR114 เช่าบ้านเดี่ยว We Breath ชัยพฤกษ์-ไทรน้อย เพดานสูง Double Volume 6 เมตร พร้อมครัว Island!\r\n\r\n\r\n\r\n
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
4
ขนาด
248 m²
ราคา
฿35,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿141
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Nonthaburi City Municipality, Mueang Nonthaburi District, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน เทศบาลนครนนทบุรี