ประกาศวันนี้
Soi Nawamin 100, Khan Na Yao District, 10230, Thailand
฿6,500 / เดือน
เช่า คอนโด ลุมพินี ทาวน์ รามอินทรา-นวมินทร์ ใกล้ แฟชั่น ไอส์แลนด์ # ห้องนอน 1 ห้องน้ำ(ประตูเปิดปิดแยกส่วนแบบบานเลื่อน) ชั้น 11 อาคาร C ขนาด 23 ตร.ม. เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เสื้อผ้า เตียง ชุดโต๊ะทานข้าว ผ้าม่าน เคาท์เตอร์ครัว แอร์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น TV พัดลม ไมโครเวฟ ราคาเช่า 6,500 บาท/เดือน ที่ตั้ง ถนนรามอินทรา-นวมินทร์ แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. สหฟาร์ม 2. ห้างสรรพสินค้า แฟชั่น ไอส์แลนด์ 3. ห้างสรรพสินค้า คาร์ฟูร์ 4. ห้างสรรพสินค้า เทสโก้ โลตัส 5. โรงพยาบาลศรีสยาม 6. โรงพยาบาลสินแพทย์ สิ่งอำนวยความสะดวก – ฟิตเนส – รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card – ร้านค้า, ร้านอาหาร, ร้านซัก อบ รีด – สวนหย่อม – อื่นๆ (ห้องอเนกประสงค์, สนามเด็กเล่น, ที่จอดรถ) – สนามออกกำลังกาย (สนามสตรีทบาส) สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel. คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
เช่า คอนโด ลุมพินี ทาวน์ รามอินทรา-นวมินทร์ ใกล้ แฟชั่น ไอส์แลนด์ # ห้องนอน 1 ห้องน้ำ(ประตูเปิดปิดแยกส่วนแบบบานเลื่อน) ชั้น 11 อาคาร C ขนาด 23 ตร.ม. เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เสื้อผ้า เตียง ชุดโต๊ะทานข้าว ผ้าม่าน เคาท์เตอร์ครัว แอร์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น TV พัดลม ไมโครเวฟ ราคาเช่า 6,500 บาท/เดือน ที่ตั้ง ถนนรามอินทรา-นวมินทร์ แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. สหฟาร์ม 2. ห้างสรรพสินค้า แฟชั่น ไอส์แลนด์ 3. ห้างสรรพสินค้า คาร์ฟูร์ 4. ห้างสรรพสินค้า เทสโก้ โลตัส 5. โรงพยาบาลศรีสยาม 6. โรงพยาบาลสินแพทย์ สิ่งอำนวยความสะดวก – ฟิตเนส – รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card – ร้านค้า, ร้านอาหาร, ร้านซัก อบ รีด – สวนหย่อม – อื่นๆ (ห้องอเนกประสงค์, สนามเด็กเล่น, ที่จอดรถ) – สนามออกกำลังกาย (สนามสตรีทบาส) สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ Line id: -condo (มีนำหน้าด้วยค่ะ) Tel.
คุณไอรดา (WhatsApp) Tel. แอดมิน gent-om #ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand #ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี #ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่ #ทองหล่อ
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
23 m²
ราคา
฿6,500
ราคาต่อ m²
฿283
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Nawamin 100, Khan Na Yao District, 10230, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร