Le Raffiné Sukhumvit 24, Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿66,000 / เดือน
-
-
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
225 m²
ราคา
฿66,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿293
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Le Raffiné Sukhumvit 24, Soi Sukhumvit 24, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร