ประกาศวันนี้
O-NES Tower, 6, Soi Sukhumvit 6, Sama Han, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿85,000 / เดือน
Q1 Sukhumvit luxury condo for sale and rent located on Sukhumvit road, Bangkok with private access to Nana BTS station. It's near various famous amenities.
Q1 Sukhumvit luxury condo for sale and rent located on Sukhumvit road, Bangkok with private access to Nana BTS station.
It's near various famous amenities.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
2
ขนาด
92 m²
ราคา
฿85,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿924
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ O-NES Tower, 6, Soi Sukhumvit 6, Sama Han, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร