Charms Building, 23, Chit Lom Road, Ratchaprasong, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿75,000 / เดือน
28 Chidlom For rent 74 sqm on 21 Fl 2 beds 2 bathrooms Fully furnished, Corner unit 28 ชิดลม สำหรับเช่า 74 ตร.ม. ชั้น 21 2นอน2ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ ห้องหัวมุม
28 Chidlom For rent 74 sqm on 21 Fl 2 beds 2 bathrooms Fully furnished, Corner unit 28 ชิดลม สำหรับเช่า 74 ตร.ม.
ชั้น 21 2นอน2ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ ห้องหัวมุม
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
74 m²
ราคา
฿75,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿1014
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Charms Building, 23, Chit Lom Road, Ratchaprasong, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร