Soi Mahatlek Luang 3, Mahatlek Luang, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿105,000 / เดือน
Baan Somthavil Ratchadamri is a Condo project located in Soi Mahadlekluang 3 , Lumpini , Pathum Wan , Bangkok 10330 close to BTS-Ratchadamri. across 21 floors.
Baan Somthavil Ratchadamri is a Condo project located in Soi Mahadlekluang 3 , Lumpini , Pathum Wan , Bangkok 10330 close to BTS-Ratchadamri.
across 21 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
265 m²
ราคา
฿105,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
ราคาต่อ m²
฿396
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Mahatlek Luang 3, Mahatlek Luang, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร