ซอยพระรามที่ 2 ซอย 54 แยก 4, Bang Khun Thian District, 10150, Thailand
฿8,500 / เดือน
Ease Rama 2 is a Condo project located in Rama 2 Soi 54 , Rama 2 , Samae Dam , Bang Khun Thian , Bangkok 10150 across 8 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
27 m²
ราคา
฿8,500
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿315
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ ซอยพระรามที่ 2 ซอย 54 แยก 4, Bang Khun Thian District, 10150, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร