Ideo Mobi Asok, 1744, Phetchaburi Road, Huai Khwang District, 10310, Thailand
฿37,000 / เดือน
Ideo Mobi Asoke is a Condo project located in , New PetchaburiBang Kapi , Huai Khwang , Bangkok 10310 close to MRT-Phetchaburi. across 39 floors.
Ideo Mobi Asoke is a Condo project located in , New PetchaburiBang Kapi , Huai Khwang , Bangkok 10310 close to MRT-Phetchaburi.
across 39 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
56 m²
ราคา
฿37,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿661
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ideo Mobi Asok, 1744, Phetchaburi Road, Huai Khwang District, 10310, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร