Yim Huai Khwang Hostel, 70, Pracha Rat Bamphen Road, Huai Khwang District, 10310, Thailand
฿32,000 / เดือน
Life Ratchada - Huaikwang is a Condo project located in , Pracharat BamphenHuai Khwang , Huai Khwang , Bangkok 10310 close to MRT-Huai Khwang. across 22 floors.
Life Ratchada - Huaikwang is a Condo project located in , Pracharat BamphenHuai Khwang , Huai Khwang , Bangkok 10310 close to MRT-Huai Khwang.
across 22 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
64 m²
ราคา
฿32,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿500
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Yim Huai Khwang Hostel, 70, Pracha Rat Bamphen Road, Huai Khwang District, 10310, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร