TPA School of Language and Culture, Soi Sukhumvit 29, Asok, Vadhana District, 10110, Thailand
฿34,500 / เดือน
Mirage Sukhumvit 27 is a Condo project located in Sukhumvit 27 , Sukhumvit , Khlong Toei Nuea , Watthana , Bangkok 10110 close to BTS-Asok. across 8 floors.
Mirage Sukhumvit 27 is a Condo project located in Sukhumvit 27 , Sukhumvit , Khlong Toei Nuea , Watthana , Bangkok 10110 close to BTS-Asok.
across 8 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
55 m²
ราคา
฿34,500
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿627
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ TPA School of Language and Culture, Soi Sukhumvit 29, Asok, Vadhana District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร