Ramkhamhaeng Road, Bang Kapi District, 10312, Thailand
฿17,400 / เดือน
Niche MONO Ramkhamhaeng is a Condo project located in , Ramkhamhaeng RoadHua Mak , Bang Kapi , Bangkok 10240 across 37 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
33 m²
ราคา
฿17,400
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿527
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ramkhamhaeng Road, Bang Kapi District, 10312, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร