Caltex, Phahon Yothin Road, Saphan Khwai, Phaya Thai District, 10400, Thailand
฿24,000 / เดือน
Noble Around Ari is a Condo project located in , Phaholyothin (between Soi 4 and Soi 6)Sam Sen Nai , Phaya Thai , Bangkok 10400 close to BTS-Ari. across 39 floors.
Noble Around Ari is a Condo project located in , Phaholyothin (between Soi 4 and Soi 6)Sam Sen Nai , Phaya Thai , Bangkok 10400 close to BTS-Ari.
across 39 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
28 m²
ราคา
฿24,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿857
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Caltex, Phahon Yothin Road, Saphan Khwai, Phaya Thai District, 10400, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร