21/2, Soi Sukhumvit 26, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿38,000 / เดือน
Noble Refine is a Condo project located in Sukhumvit 26 , Sukhumvit , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phrom Phong. across 25 floors.
Noble Refine is a Condo project located in Sukhumvit 26 , Sukhumvit , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phrom Phong.
across 25 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
51 m²
ราคา
฿38,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿745
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ 21/2, Soi Sukhumvit 26, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร