unnamed road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿64,000 / เดือน
Park Origin Phrom Phong is a Condo project located in Sukhumvit 24 , Sukhumvit , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phrom Phong. across 51 floors.
Park Origin Phrom Phong is a Condo project located in Sukhumvit 24 , Sukhumvit , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phrom Phong.
across 51 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
60 m²
ราคา
฿64,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿1067
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร