Ambrosia, Phlaphongphanich Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿70,000 / เดือน
President Park Sukhumvit 24 is a Condo project located in Soi Sukhumvit 24 , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 across 43 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
223 m²
ราคา
฿70,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿314
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Ambrosia, Phlaphongphanich Road, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร