Arnoma Grand Hotel Bangkok, 99, Ratchadamri Road, Pathum Wan District, 10330, Thailand
฿90,000 / เดือน
Sithakarn Condominium is a Condo project located in Chidlom , Ploenchit , Lumpini , Pathum Wan , Bangkok 10330 close to BTS-Chit Lom. across 16 floors.
Sithakarn Condominium is a Condo project located in Chidlom , Ploenchit , Lumpini , Pathum Wan , Bangkok 10330 close to BTS-Chit Lom.
across 16 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
245 m²
ราคา
฿90,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿367
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Arnoma Grand Hotel Bangkok, 99, Ratchadamri Road, Pathum Wan District, 10330, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร