Prasert-Manukitch Road, Chatuchak District, 10900, Thailand
฿7,500 / เดือน
Supalai Park Kaset is a Condo project located in , Kaset-NawaminSena Nikhom , Chatuchak , Bangkok 96130 close to BTS-Kasetsart University. across 26 floors.
Supalai Park Kaset is a Condo project located in , Kaset-NawaminSena Nikhom , Chatuchak , Bangkok 96130 close to BTS-Kasetsart University.
across 26 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
สตูดิโอ
ห้องนอน
1
ขนาด
35 m²
ราคา
฿7,500
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿214
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Prasert-Manukitch Road, Chatuchak District, 10900, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร