Soi Charoen Nakhon 39, Khlong San District, 10600, Thailand
฿14,000 / เดือน
Supalai River Place is a Condo project located in Bang Lamphu Lang , Khlong San , Bangkok 10600 across 42 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
1
ขนาด
54 m²
ราคา
฿14,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿259
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Charoen Nakhon 39, Khlong San District, 10600, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร