Rocket Coffee Bar, 147, Soi Sathon 12, Lalai Sap, Bang Rak District, 10500, Thailand
฿57,000 / เดือน
The Address Sathorn is a Condo project located in Sathorn 12 , Silom , Bang Rak , Bangkok 10500 close to BTS-Saint Louis. across 40 floors.
The Address Sathorn is a Condo project located in Sathorn 12 , Silom , Bang Rak , Bangkok 10500 close to BTS-Saint Louis.
across 40 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
80 m²
ราคา
฿57,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿713
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Rocket Coffee Bar, 147, Soi Sathon 12, Lalai Sap, Bang Rak District, 10500, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร