President Park Hotel, Soi Sukhumvit 22, Sukhumvit, Khlong Toei District, 10110, Thailand
฿85,000 / เดือน
The President Park Sukhumvit 24 is a Condo project located in Soi Sukhumvit 24 , Sukhumvit , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phrom Phong. across 43 floors.
The President Park Sukhumvit 24 is a Condo project located in Soi Sukhumvit 24 , Sukhumvit , Khlong Tan , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phrom Phong.
across 43 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
4
ขนาด
260 m²
ราคา
฿85,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿327
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ President Park Hotel, Soi Sukhumvit 22, Sukhumvit, Khlong Toei District, 10110, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร