Waterford Resort @ Sukhumvit 50, Soi Thong Rungrueang, ชุมชนภูมิจิตร, Khlong Toei District, 12060, Thailand
฿22,000 / เดือน
Waterford Sukhumvit 50 is a Condo project located in , SukhumvitPhra Khanong , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phra Khanong. across 8 floors.
Waterford Sukhumvit 50 is a Condo project located in , SukhumvitPhra Khanong , Khlong Toei , Bangkok 10110 close to BTS-Phra Khanong.
across 8 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
3
ขนาด
72 m²
ราคา
฿22,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿306
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Waterford Resort @ Sukhumvit 50, Soi Thong Rungrueang, ชุมชนภูมิจิตร, Khlong Toei District, 12060, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร