Lat Krabang Road, ชุมชนวัดสังฆราชา, Lat Krabang District, 10520, Thailand
฿16,000 / เดือน
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
3
ขนาด
135 m²
ราคา
฿16,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿119
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Lat Krabang Road, ชุมชนวัดสังฆราชา, Lat Krabang District, 10520, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร