ประกาศเมื่อ 1 วันก่อน
unnamed road, Prawet District, 10250, Thailand
฿35,000 / เดือน
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้าน
ห้องนอน
3
ขนาด
168 m²
ราคา
฿35,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿208
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ unnamed road, Prawet District, 10250, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร