Soi Lat Phrao 35, Chatuchak District, 10900, Thailand
฿6,500 / เดือน
ให้เช่า คอนโด Supapong Place (สุภาพงษ์ เพลส) อยู่ในซอย ลาดพร้าว 35 ใกล้กับ MRT ลาดพร้าว 1.4 กม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และอุปกรณ์ไฟฟ้าครบชุด ขนาดห้อง 30 ตร.ม. ชั้น 12 ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ปล่อยเช่าราคา 6,500 บาท/เดือน มัดจำ 2 เดือนและล่วงหน้า 1 เดือน สัญญาเช่าอย่างต่ำ 1 ปี ---------------------------------------------------------- บริการ ฝากขาย เช่า คอนโด บ้าน และที่ดิน สนใจใช้บริการ หรือสอบถามเพิ่มเติม Click Link นี้ได้เลย >>> Line Id : (ใส่ ข้างหน้าด้วยนะคะ) กด Link นี้สำหรับ Inbox ค่ะ >> หรือ ติดต่อเราได้ที่ Tel No : , , Whatsapp : + WeChat ID : K Website : Youtube : Facebook Page : --------------- MRT Latphrao、Bangkok、タイのSoi Latphrao 35にあるSupapong Placeの賃貸マンション 家具付き、移動の準備ができて サイズ30平方メートル 12階 スタジオ1バスルーム レンタル価格:6,500バーツ/月 前払い家賃1ヶ月、保証金2ヶ月、12ヶ月契約 -------------------------------------------------- ---------------- 詳細またはお問い合わせは、このリンクをクリックしてください>>> 行ID: またはこのリンクを押す>> 電話番号: - Whatsapp:+ WeChat ID:K ウェブサイト: YouTube: Facebookページ:
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
สตูดิโอ
ห้องนอน
1
ขนาด
30 m²
ราคา
฿6,500
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿217
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Soi Lat Phrao 35, Chatuchak District, 10900, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร