Phaya Thai Road, ชุมชนซอยแดงบุหงา, Ratchathewi District, 10400, Thailand
฿43,000 / เดือน
Ideo Q Victory is a Condo project located in , PhayathaiThanon Phyathai , Rat Thewi , Bangkok 10400 close to BTS-Victory Monument. across 39 floors.
Ideo Q Victory is a Condo project located in , PhayathaiThanon Phyathai , Rat Thewi , Bangkok 10400 close to BTS-Victory Monument.
across 39 floors.
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
อพาร์ตเมนต์
ห้องนอน
2
ขนาด
54 m²
ราคา
฿43,000
ระยะเวลาเช่า
ไม่จำกัด
พร้อมให้เช่าตั้งแต่
โดยเร็วที่สุด
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ใช่
ราคาต่อ m²
฿796
ประกาศนี้ตั้งอยู่ที่ Phaya Thai Road, ชุมชนซอยแดงบุหงา, Ratchathewi District, 10400, Thailand
กำลังโหลดแผนที่
ประกาศที่เกี่ยวข้องใน กรุงเทพมหานคร